ทำไมครับ ทำไมเวลาเจอ pcx แล้วเขาถึงเบิ้ลใส่ ไม่เข้าใจ5555

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย แพะ สองเก้า, 20 มีนาคม 2018

ทำไมครับ ทำไมเวลาเจอ pcx แล้วเขาถึงเบิ้ลใส่ ไม่เข้าใจ5555

1. ง่ายๆนะครับจัดเลย

2. อยากลองเเข่งครับ

3. ผมเจอทีไรแหวกทางตลอดเลย.......................... ผมบีบแตรไล่ 555ขำๆนะคับ

4. เจอผมบีบแตรทักก็พอครับ เบิ้ลทำไมเปลืองน้ำมัน ขับหล่อๆ มีเพื่อนเยอะๆดีกว่า

5. จริง ให้มันไปก่อนเราไปที่หลัง กิน นิ่มนิ่มๆ

6. มันอยากลองของ

7. แถวที่ผมอยู่นี่ โดนpcx. ลองอยู่เรื่อยๆคับ แต่หลังๆมานี่ เงียบไปละ โดนสวน

8. อย่าไปยอมผมอยู่พระราม 2 จัดทุกวัน

9. ผมนี่เอาAerox กับไปจอดเอาเวฟมากินนิ่มๆเลย...อิอิอิอิขำๆ

10. ผมนี่รอดูดตูดเลยครับ

11. แถวบ้านผมนี้ เหมือนอยากโชว์สาวอะ ชอบมาหมอบข้างๆ เราก็กั้นใจใหวเปลื่องน้ำมันๆ แต่ส่วนมากแล้วก็จะโดนผมแซงแบบไม่ต้องหมอบอะครับ เท่กว่า แต่ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันจะมาหมอบใส่ทำไม

12. Ooza Rider

Ooza Rider Guest

ดูดตูดมันเลย แล้วก็ผ่อน ให้มันบ้าวิ่งไปคนเดียว .. คนนะเว้ยยย ไม่ใช่นักแข่งโมโตจีพี

13. NuMon Maime

NuMon Maime Guest

บางคันเค้าอยู่ในช่วง วัยไฟ วัยฝัน ครับ

14. 66666ธรรมชาติ..... ช๊าติ

ผมขับGsxrเขาขับมาดีๆเจอผมเขาก็เบิล แถวบางแคเกือบทุกคันเลยไม่รู้ทำไม

แบ่งปันหน้านี้