ขอแนวทางสีล้อของสีเทาabs หน่อยครับพอดีเสาร์อาทิตนี้จะทำสีแล้วอ่าครับแต่ยังคิดสีไม่ออกเลย

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Nattapol SaeYee, 1 มีนาคม 2018

ขอแนวทางสีล้อของสีเทาabs หน่อยครับพอดีเสาร์อาทิตนี้จะทำสีแล้วอ่าครับแต่ยังคิดสีไม่ออกเลย

1. น้ำตาลไหม้ครับ

2. โช้คหลังเตี้ยกว่าเดิมมั้ยคับ

3. สีทองครับ

4. สีทอง สีน้ำเงินแก้ว สีแดง สีขาว สีเขียวมะนาว เข้ากับสีดำสุดละมึง

5. Art Chitsanu

Art Chitsanu Guest

หล่อๆก็ทองเลยจร้า

6. เขียวรอสซี่ เขียวมะนาว ใส่แล้วสะดุดตาแน่นอนครับ^^

7. มีสีน้ำเงินไหมอ่าครับ

8. อยากเห็นสีน้ำแก้วอ่า

แบ่งปันหน้านี้