อยากแต่งเพิ่ม แต่บังเอิญ เมียไม่เข้าใจ ทำไงดีครับ ได้นั่งมองพี่ๆตาปริบๆ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Puen Saifah Somjit, 1 มีนาคม 2018

อยากแต่งเพิ่ม แต่บังเอิญ เมียไม่เข้าใจ ทำไงดีครับ ได้นั่งมองพี่ๆตาปริบๆ

1. เก็บรถไว้..หาเมียใหม่ครับ5555#กล้าป่าวววว

2. ก็แค่บอกชิ้นล่ะ200-300คับโช๊ค3,900ก็บอกงานก๊อฟ900เอง

3. ยังมีโอกาศแต่ง ผมนี่สิเงินในกระเป๋าไม่เข้าใจ 555

4. เล่นทีเผลอครับผมทำอยู่

5. ผมพูดว่า "เองไม่ให้แต่ง ข้าเปลี่ยนเมียนะ"

6. Ta Menalone

Ta Menalone Guest

จะเปลี่ยนอะไรก็แค่บอกว่ามันช่วยอะไรก็แค่นั้น

7. แต่งเพื่อความสบายของเมีย นะตัวเธอออ
    แต่ทุกวันนี้ เขาขึ้นรถไม่ได้เพราะโช๊คใหม่มันนิ่ม

8. Worratit Wk

Worratit Wk Guest

ผมนี้ แต่งได้แต่น๊อต ตอนนี้ยังอ้อนวอนเปลี่ยนไฟหรี่เลี้ยวกับผ่าหมากอยุ่ แต่ยังไม่สำเร็จ

9. พยามหาตัวอย่างรถที่แต่งแล้วครับ บอกว่าเปลี่ยนแล้วมันดีกว่าเก่ายังไง เชื่อโผมมมม มุขนี้ได้เกือบทุกชิ้นนนนน

10. เป็นเหมือนกันครับ หัวอกเดียวกันฮือออ...

11. Kit Zeen

Kit Zeen Guest

ผมก้อเป็นครับพี่ต้องทำใจครับผม

แบ่งปันหน้านี้