สอบถามครับ มีใครใส่ตัวนี้อยู่บ้างครับ ดีไหม สูงขึ้นหรือต่ำลง ถ้าเทียบกับอีกตัวอันไหนดี

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ภูวดล เจริญทรัพย์, 1 มีนาคม 2018

สอบถามครับ มีใครใส่ตัวนี้อยู่บ้างครับ ดีไหม สูงขึ้นหรือต่ำลง ถ้าเทียบกับอีกตัวอันไหนดี

1. ในรูปนี้ตัวไหนอ่ะ บอกยาก
    กระบอกดำเด๋วนี้ก็ไม่ค่อยมีแล้ว
    รุ่นใหม่ๆมาเป็นกระบอกเงินหมดแล้ว เอาให้ชัดเจนหน่อยครับ
    pcx มีตั้ง 3 ขนาด
    อยากได้เตี้ยไป นูโว mx 270mm เลย
    หรือpcx ตัวใหม่ตัวเตี้ย 280mm

2. Jcob Jcob

Jcob Jcob Guest

ถ้าใส่นูโว มันก็จะปั้กๆหน่อยอะนะ จากประสบการณ์

แบ่งปันหน้านี้