หลังจากดูกระแส ของโซนชลบุรี และ ภาคตะวันออก แล้ว กระผมมีความคิดว่า น่าจะทริป เบาๆ...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย มู๋อ้วน ซัง, 16 กรกฎาคม 2017

1. หลังจากดูกระแส ของโซนชลบุรี และ ภาคตะวันออก แล้ว กระผมมีความคิดว่า น่าจะทริป เบาๆ ไปเช้าเย็นกลับ
    ของโซน ชลบุรีไหมครับ ขอดู เสียงของเพื่อนๆ โซน ชลบุรีหน่อย

2. วันอาทิตหน้าจะมีมีตติ้งของโซนพัทยาว่างๆเรียนเชิญครับจะได้มีการคุยถึงเรื่องทริปด้วย

3. วันที่เท่าไหร่ครับพี่

4. เพราะ อีก1-2วันผมลงไปสุราษ

แบ่งปันหน้านี้