อยาก กลับไปขี่เดิมๆแล้วคับ ไม่งั้นขายทิ้งดีกว่า ด่าได้แต่อย่าแรงนะ. เพราะรถผมไม่แรงอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Ponpat Rodchochin, 16 กรกฎาคม 2017

1. อยาก กลับไปขี่เดิมๆแล้วคับ ไม่งั้นขายทิ้งดีกว่า ด่าได้แต่อย่าแรงนะ. เพราะรถผมไม่แรงอ่ะคับ

2. Leng Saelim

Leng Saelim Guest

ผมมีดุมคลิก125หน้าหลังแปลงใส่ใช้ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ

3. Kpok Chavi

Kpok Chavi Guest

พี่ใส่ยางหน้า หลัง เบอร์ อะไรหลอครับ แล้วของอะไร ครับ

4. New Pawarest

New Pawarest Guest

ใช้ดุมหน้า หลัง ของอะไรคับ ชุดล้อจบมากี่บาทคับพี่

5. ไม่แรงแต่เงาแว้บบบบนะ

6. ดุมหน้าหลังของอะไรคับ

7. แคปล่าท่อกับหม้อน้ำเทืาไรคับ

8. Aut Butrach

Aut Butrach Guest

หล่อจริงคันนี้

9. สวยดีครับใช่ดุมของอะไรครับ

10. ถ้าซื้ออาไหล่แยกขายมัยครับ

11. ขายเท่าไหร่ครับ

12. สวยอยากแต่งแบบนี้

13. แต่งแบบนี้มันสวยกว่าเดิมๆอยู่แล้ว ไม่ค่อยชอบรถล้อ 12=14นิ้ว.16=17มันจะดูดีเลย

14. ขายป่ะเท่าไหร่คับ

15. Dew Jacob

Dew Jacob Guest

เท่าไหร่ละหนิ น่าจะหลายตัง

16. โช้คกับขอบขายต่อไหมครับรอรับช่วงต่ออยู่

17. อยากใส่เลย. เลง ลายไข่ปลาไว้

แบ่งปันหน้านี้