ไครเคยใส่น๊อตสี ร้าน ปิ๊กกาจู๋ บ้างครับ เป็นยังไงบ้าง วิ่งดีไหมคับ ปลายๆไหลดีไหม...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย กฤษฏ์ กันหา, 17 กรกฎาคม 2017

1. ไครเคยใส่น๊อตสี ร้าน ปิ๊กกาจู๋ บ้างครับ เป็นยังไงบ้าง วิ่งดีไหมคับ ปลายๆไหลดีไหม ขอบคุณครัย

2. รอบคันเลยใช่ไหม ครับ. ต้องเป็นเซต หรือเปล่าครับ

3. Rock Rider

Rock Rider Guest

ก้อนครัชสวยเชียวน่ะยู

4. อยากมีโมเม้นใช้คีมล็อกจับ ทุบกับขอนไม้บ้างจังเลยครับ 555555

5. เอาสีไปพ่นคลัทช์หลังทำไมอ่ะ555

แบ่งปันหน้านี้