สอบถามครับ ถ้าเราซื้อท่อแบบนี้มา สามารถแปลงใส่กับ aerox ได้ไหมครับ ?

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Subsakul Techasen, 17 กรกฎาคม 2017

1. สอบถามครับ ถ้าเราซื้อท่อแบบนี้มา สามารถแปลงใส่กับ aerox ได้ไหมครับ ?

2. Toi Club

Toi Club Guest

ไอ้ได้น่ะได้แต่มันจะวิ่งออกมั้ยนั่นอีกเรื่องนึง...

3. ได้ครับ เเค่เดินคอใหม่

4. ครับ เห็นมันเป็นของรุ่น fino 115 เห็นเค้าปล่อยราคาประมาณ 7000 เลยคิดว่าเอามาใส่มันน่าจะสวยดีครับ

5. แปลงใส่ได้ แต่รถอาจจะวิ่งไม่ดีเหมือนเดิมก็ได้ครับ

6. 555 งั้นอย่าดีกว่า ^^ วันเสาร์เข้าไปนะครับคุณต๋อง

แบ่งปันหน้านี้