เบิร์นล้ออ่ะ ใครๆก็ทำกัน AEROXเรา มันต้องดีดขึ้นหัว *ปล.ตั้งขาตั้งคู่...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Mongkonrat Tiangauthai, 16 กรกฎาคม 2017

1. เบิร์นล้ออ่ะ ใครๆก็ทำกัน
    AEROXเรา มันต้องดีดขึ้นหัว

*ปล.ตั้งขาตั้งคู่ แล้วปั่นน้ำเล่น แค่ทำให้น้ำขุ่นไม่ได้ไปทำลายระบบนิเวศอะไร กรุณางดเสริฟมาม่า*

2. อนุภาพพลังดีด เห็นได้ ชัดเจน.... รูปสวยไอเดีย ดีมากเลยครับบ

3. เอาจริง ๆ ตามหลักของวิทยาศาสตร์แล้ว มันเป็นผลดีต่อสัตว์น้ำนะเป็นการเพิ่ม O2 ในน้ำ แค่ทำให้ปลาตกใจเฉย ๆ แต่รวม ๆแล้ว ถือว่า มีประโยชน์

4. Vitty Thwich

Vitty Thwich Guest

5. ระวังน้ำเข้าเฟืองท้ายนะครับ เป็นห่วง^^

6. ได้ปลาคราฟมากี่ตัวคับ ..จะเอาไปลวกทำยำมาม่าหน่อย หิวๆ 555 อุ๊ยเดี๋ยวนี้เขาห้ามผมหัวเราะล่ะ..หาว่าหมิ่น .. งั้นหุหุหุ ละกันคับ

7. Sun N Rose

Sun N Rose Guest

ขอพิกัดด้วยครับ

8. Aon Vipusit

Aon Vipusit Guest

รูปนี้ผมชอบนะ ได้บรรยากาศดี ถ้าเป็นรูปรถผมนะ เอาไปขยายแปปผนังแล้ว เอิ้กๆๆๆๆๆ

9. รูปสวยมาก ขี่บนน้ำได้ด้วยอิๆๆๆๆๆ

10. เป็นภาพที่งดงามยิ่ง..

11. ผมไม่กินมาม่าครับแต่ภาพสวย

12. ผมขอพุ่งลงน้ำเลยแล้วกัน 55555

13. ปลาตายหมด
    #มาม่า5555

14. ทำแบบนี้โซ่เป็นสนิมหมดประกัน เด๋วก็มาถามต้องทำไง

15. บอกเค้าเอารสหมูสับนะครับบบ..ภาพสวยเลยครับ^^

16. รถสำหรับบ่อเลี้ยงกุ้ง เอาไว้ตีน้ำแทนกังหันน้ำ

17. ของผมเมื่อวานพาไปลื่นมาคับ ลื่นมากด้วย ^^

18. Shine Cha-ra

Shine Cha-ra Guest

เป็นแคปชั่นที่ระมัดระวังที่สุด

แบ่งปันหน้านี้