ใครมีมือเบรคข้างซ้ายเดิมปล่อยมั่งคับพอดีของผมจอดแล้วลมมันเล่นซะงอเลยคับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ชัยพร บุญพูล, 17 กรกฎาคม 2017

1. ใครมีมือเบรคข้างซ้ายเดิมปล่อยมั่งคับพอดีของผมจอดแล้วลมมันเล่นซะงอเลยคับ

2. ผมให้ฟรีครับ ขี่มาเอา รามอินทรา กม.8

3. ผมขอซื้อพี่จะส่งให้ผมได้ป่าวคับ

4. Udt Seal

Udt Seal Guest

มีครับ ให้ฟรีเหมือนกัน อยู่สะพานพุทธฯ วันพฤหัสฯเข้ามารับได้ครับ ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัด

5. ใหฟฟรี อยู่หนองจอกครับ

6. ขอบคุณคับมีไกลกว่านี้ป่าวคับผมอยู่บางบัวทองคับ

แบ่งปันหน้านี้