วิ่งยาวๆ ลองสุดๆแล้วครับ กับเจ้าตัวaerox วิ่งได้138 (หมอบ) แต่งร้านพี่เอกรามอินทราครับ...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ปู ปรีชา เลิศศิริ, 17 กรกฎาคม 2017

1. วิ่งยาวๆ ลองสุดๆแล้วครับ กับเจ้าตัวaerox วิ่งได้138 (หมอบ) แต่งร้านพี่เอกรามอินทราครับ มีร้านไหนแรงกว่านี้อีก แนะนำได้นะครับ รู้สึกว่ามันหน้าจะเร็วกว่านี้ได้อีก

2. แค่นี้ก็เร็วแล้วครับ ยางเดิมๆ

3. Ted Gen

Ted Gen Guest

สเต็บแรกก้อมาขนาดนี้แหละ พี่เอกมีอีกนะ แกหมกไว้ สเตปแรกแกเน้นสนุกก้อขนาดนี้แหละครับ

4. กระจกโดนมาเท่าไหร่ครับ

แบ่งปันหน้านี้