ทำเอง หมดเยอะไม่ประหยัด 555

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Kavin Suk-uam, 17 กรกฎาคม 2017

1. ทำเอง หมดเยอะไม่ประหยัด 555

2. แพงตรง ของ samurai ทั้งหมด 700 นิดๆ คับ

3. แพงแต่สีเขาดี อยู่นะครับ ซามูไร ยิ่งหัวพ่น แบนๆ งานออกมาสวย มากๆ
    #ทำเองถูกใจสุด :)

4. Sawit Taeng-em จิง คับดีจิง การฉีดออกของสีต่างกันอย่างเห็นได้ชัด

5. ใช่คับ ดีจิง ๆ

6. แพงสีซามูไรเนี่ยแหละ 555 ผมทำผมจะใช้ของไพแลค ราคาตัดไปครึ่ง

7. ก่อนพ่นต้องขัดมั้ยคับ

8. สีเดียวกันไหมครับ ล้อหน้า bright silver A300

แบ่งปันหน้านี้