มีใครใช้ รุ่นมีที่ชาต บาง ทำไมของผมชาต ไม่ได้เลย วันแรกใช้งานได้ พอมาวันที่2...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย นาย เฉิ่มมม, 17 กรกฎาคม 2017

1. มีใครใช้ รุ่นมีที่ชาต บาง ทำไมของผมชาต ไม่ได้เลย
    วันแรกใช้งานได้ พอมาวันที่2 ก็ใช้งานไม่ได้เลย เป้นที่อะไร
    หัวชาตผมหรือ ที่รถ

2. ฟิวส์ ขาดแล้วหรือป่าว

3. ไม่รุ้ ผมไปชื้อ หัวต่อ ลองที่ร้านติดนะทุกหัวเลย แต่พอมาเสียบรถ กับไม่ติด

4. น่าจะฟิวขาดแหละครับ

5. ฟิวส์ชัวร์ครับ

6. เปลี่ยนฟิวส์ใช้ได้ปกติครับ

7. ฟิวส์ที่ชาร์จให้มาค่อนข้างน้อยครับ. 2aเอง

8. อันไหนฟิวครับ ฟิว ที่ชาต

9. ลองถอดตัว2แอมป์เช็คดูครับ

10. ต้องมีตัวที่ขาดแน่นอน

11. ของผมขับสแตนดาร์ด

12. ของผมมีแค่นี้

13. ผมชารตปกติครับ

แบ่งปันหน้านี้