ใครมีรูปถ่ายใบเอกสาร ที่ Yamaha แจ้งศูนย์ย่อย เรื่องการเครมโช๊กหน้า รบกวนขอหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ปอระเมดจันทา คะยาก่งก๊งยองยอง, 17 กรกฎาคม 2017

1. ใครมีรูปถ่ายใบเอกสาร
    ที่ Yamaha แจ้งศูนย์ย่อย เรื่องการเครมโช๊กหน้า
    รบกวนขอหน่อยครับ

2. เคลมนี้คือ อัดน้ำมันโช็คยังเดียว หรือ เคลมปัญหาโช๊คพัง

3. ผมไปมาแล้วคับบอกแคลมโช๊คหน้าโดนไป50กว่าบาทครับค่านำ้มันโช๊คงงเลย

4. เอามาจากเขาอีกที่

5. ผมไปศูนย์ ตรงเกษนวมิน ทำให้ฟรี

6. Advance Dark

Advance Dark Guest

เคลมแล้วเป็นยังไงรบกวนบอกผมด้วยนะคับ จะได้หาโอกาสไปทำบ้าง

7. Nobita Kung

Nobita Kung Guest

ต้องถามครับวันนั้นไปมา2ศูนย์อีกศูนย์จะเก็บเงินอย่างเดียวเลยตรงฝั่งตรงข้ามโรงพยาบาลเกษมราษฎร์บางแค
    ต้องมาอีกศูนย์แถวฝั่งตรงข้ามม.เอเชียฟรีแต่ทำไม่ทันเลยไว้ก่อน

แบ่งปันหน้านี้