เล่นซะมิดด้ามเลยทีเดียว ถ้าดึงออกจะเกิดไรขึ้นเอ๋ย???

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย พิชากรณ์ ฤชุพงษ์พันธ์, 17 กรกฎาคม 2017

1. เล่นซะมิดด้ามเลยทีเดียว ถ้าดึงออกจะเกิดไรขึ้นเอ๋ย???

2. ดึงออกก็ลมหมดไงครับ ขี่ไปร้านปะเลยครับให้ร้านเอาออกให้

3. เห้นพี่ๆเค้าบอกว่า ไปดึกออกที่ร้านซ่อมดีกว่าคับ

4. หาร้านก่อนหมดลมดีกว่าครับ

5. อย่าดึงจนกว่าจะถึงร้าน

6. แนะนำเรื่องการปะมี สองแบบ แทงไหมราคาถูก รวดเร็ว แผลสวยและไม่ทน ปะแบบสตรีมเย็น แผลสวย แพงกว่าละทนกว่ายาวๆ

7. Max Makatong

Max Makatong Guest

เก็บสะสมไว้เยอะๆค่อยดึงออกทีเดียว55

8. Max Makatong

Max Makatong Guest

สตรีมแถวบ้านผม150บาทถนนจันท์นะ

9. รถผมก็เจริมด้วยอาจาร์ยปู

10. มอบแล้วครับ 150 ฿ ปะสตรีมราคามาตรฐาน สำหรับล้อหน้า100เดียว เพราะถอดง่าย ร้านบอกนะครับเพื่อนๆ

11. ดึงออกลมก็ออกสิ ยาฃเดิมผมโดนยังไม่ได้เอาออกเลย เป็นเดือนละ 555

12. เอ้....ทำไมปะสตรีมแล้ว พอกลับถึงบ้านเอาน้ำยาล้างจานหยดดูทำไมถึงมีลมออกมา :แต่ออกมาน้อยมาก ซึมๆ: มันเป็นแบบนี้หราครับช่วงแรกๆ หรือปะไม่สนิท ครับ

13. Kran Manokum

Kran Manokum Guest

14. นอกเรื่องหน่อยคับทำไมยาง เงาจัง

แบ่งปันหน้านี้