อยากสอบถาม aerox...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย JaMe Zaza, 18 กรกฎาคม 2017

1. JaMe Zaza

JaMe Zaza Guest

อยากสอบถาม aerox เดิมๆเติมe20ได้ไหมครับแล้วรถวิ่งดีกว่าเดิมไหมครับขอสอบถามข้อมูลเพื่อนๆหน่อยครับ

2. ได้ครับผมเติมตั้งแต่ถังแรกเลยครับ

3. Non Puwanon

Non Puwanon Guest

4. JaMe Zaza

JaMe Zaza Guest

แล้วบิดขึ้นดีไหมครับ

5. วิ่งดีกว่าเดิมครับอัตรากินน้ำมันก็จะมากขึ้นหน่อย

6. เติมe20ตั้งแต่วันแรกที่ออกรถ ตอนนี้ 1,000 กิโลแล้วครับสบายกระเป๋า ^^

7. ถ้าอยากวิ่งๆบิดขึ้น รอบขึ้นเร็ว ผมยกให้วีเพาเวอร์โซฮอล95 แต่ลิตรละ29.50บาทแนะ ลองดู รอบต้นขึ้นเร็ว เครื่องไม่สั่น แต่E20รอบทื้อๆเครื่องสั่นหนักมาก ผมไม่เติมแล้วE20 555 รถเดิมๆไม่ได้ทำไรนะ

8. วีเพาเวอร์โซฮอล95 รอบมาเร็วมากครับ แรงเยอะด้วยอีกเสียงครับ แต่แพงนิด

9. แต่ผมก็คงใช้ตัว วีเพาเวอร์โซฮอล95 นี้ละครับไม่เปลี่ยน africa twin ผมก็ใช้ตัวนี้

10. วีเพาเวอร์โซฮอล95 อีกเสียงค่ะ ดีกว่าจริงๆ ขนาดคนซ้อน ยังสัมผัสได้เลย

แบ่งปันหน้านี้