จาก aerox เชียงใหม่ซึ่งหาของแต่งยากเหลือเกิน ขอบคุณน้องทัช @Teeratuch munyanon จากร้าน...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ศุภฤกษ์ เป๋รัตนสำราญ, 17 กรกฎาคม 2017

1. จาก aerox เชียงใหม่ซึ่งหาของแต่งยากเหลือเกิน
    ขอบคุณน้องทัช @Teeratuch munyanon จากร้าน TM-shop
    และ น้อง @Piphat Klinpayom จาก Fin Carbon
    2 ท่านนี้ที่ดูแลลูกค้าเป็นอย่างดี ขอบคุณมากครับ ประกอบเสร็จจะเอามาโชว์ครับ

2. ก้านเบรค Twm เท่าไหร่ครับ

3. Hugo Pjclub

Hugo Pjclub Guest

โดนชุดคาบอนไปเท่าไรคับ

4. Bank Barca

Bank Barca Guest

จานเบรกราคาเท่าไรครับ

5. สุดๆไปเลยครับชุดนี้

6. หมดนี่เท่าไหร่คับ

7. ชุดใหญ่ไฟกระพริบจริงๆครับ (y)

8. ขอราคาปั้มเบรคหน้ากะขาจับคาลิเปอรหน่อยคับ

9. หล่อเลยครับ จัดชุดใหญ่ไฟกระพริบ

10. ขอบคุณครับพี่ .

11. รอดูชุดเต็มครับ

แบ่งปันหน้านี้