สดๆร้อนๆ จาก 0 เลยครับ ฝากตัวด้วยครับผมม

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Pom Porrama, 17 กรกฎาคม 2017

1. Pom Porrama

Pom Porrama Guest

สดๆร้อนๆ จาก 0 เลยครับ
    ฝากตัวด้วยครับผมม

2. ลายนี้มาจากศูนย์เลยป่าวครับ รึสั่งตัด

3. ตรงสามเหลี่ยมข้างหน้า สีฟ้า สีหรือว่า สติกเกอร์ครับ

4. ราคากี่บาท ครับ

5. Vitty Thwich

Vitty Thwich Guest

รอรีวิว ครับว่า รุ่นนี้ จะมีการแก้ไขเรื่องโช๊คมารึเปล่า รึทำแค่ลายใหม่

6. สดหรือผ่อนครับ ถ้าผ่อน/ดาวน์-ผ่อนอย่างไรครับ

7. เอาไปเปลียนจะทันใหม เสียดายแท้

8. Jack Jackky

Jack Jackky Guest

9. GuTee Dogrun

GuTee Dogrun Guest

10. Pond Srubby

Pond Srubby Guest

11. Beer Kritcha

Beer Kritcha Guest

มีลงทุกศูนย์เปล่าครับ

12. ลายและตัวอักษรทั้งหมดเป็นสติกเกอร์ทั้งหมดเลยหรือป่าวครับผม

13. คือมันสวยกว่าสีเก่าอีก หึ หึ

14. Mohd Amier

Mohd Amier Guest

15. Mohd Amier

Mohd Amier Guest

16. ฝั่งมาเลย์ได้คางหมูสีฟ้า แต่โช้คไม่ Sub

17. แตกต่าง กับ สี น้ำเงิน แค่ ชุดสีหรือ ป่าว ครับ

แบ่งปันหน้านี้