มีไว้ติดรถกันบ้างก็ดีนะครับ บางทีอาจไม่ใช่แค่รถเราแต่อาจช่วยเหลือเพื่อนๆร่วมทางได้ด้วย

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Wonsiri Phumpakwan Ghr, 18 กรกฎาคม 2017

1. มีไว้ติดรถกันบ้างก็ดีนะครับ บางทีอาจไม่ใช่แค่รถเราแต่อาจช่วยเหลือเพื่อนๆร่วมทางได้ด้วย

2. ไม่เคยได้ใช้กับรถตัวเองเลยแต่ช่วยปะให้เพื่อนตอนออกทริปไปหลายครั้งครับ

3. ชื้อที่ไหนครับ

4. เห็นว่ามีประโยชน์เลยเอามาแนะนำนะครับไม่มีส่วนได้เสียใดๆทั้งสิ้น

5. ใช้ตัวนี้อยู่ครับเป็นน้ำยาอุดรอยรั่วขนาดใหญ่สุด 4 มม. เคยแทงไหมแล้วลมยังซึมใส่น้ำยาตัวนี้ไปหายซึมเลยครับ

แบ่งปันหน้านี้