อยากเห็นมุมหล่อๆของพี่ๆคับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ภครพล เทพซ่า กูร็อกกกก, 16 กรกฎาคม 2017

1. อยากเห็นมุมหล่อๆของพี่ๆคับ

2. ถ่ายแถวไหนวิวสวยดี

3. เหรอ....งามๆเดียวไปอาทิตย์หน้า

4. หล่อเรยคับมาเป้นหมู่คณะ555

5. อายุเราถ้าจะเท่ากันนะ ผมอายุ15

6. หล่อน้อยๆแต่อยู่กันยาวๆเป็นพอครับ

7. เท่จุง น้องชาย

8. มุมนี้หล่อสุด 555

9. ถ้าใส่หมวกจะหล่อมาก ถ้าถอดหมวกนี่ดูไม่ได้เลยครับ

10. ขับขี่ปลอดภัยนะครับรถแรง มีสติตลอดเวลา อย่าห้างตามเพื่อนๆ เพื่อนท้าแข่งก็อย่างเพิ่งนะครับ

11. Aon Vipusit

Aon Vipusit Guest

รูปนี่น่าสงสารนะ เหมือนรถน้ำมันหมด แล้วดันไม่มีรถผ่านมาสักคันเลย 55555

12. #เพิ่งถ่ายคุ่กับรถภาพแรกเลยอิหลีคับ
    #สายบิดขอนแก่น

13. ได้เท่านี้..ถ่ายเอง

14. แถวบ้านผมนี้หว่า น้องอยู่แถวใหนคับ

แบ่งปันหน้านี้