ขออนุญาติแอดมินครับ...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Nobita Kung, 17 กรกฎาคม 2017

1. Nobita Kung

Nobita Kung Guest

ขออนุญาติแอดมินครับ
    อยากจะแต่งให้แรงเหมือนคนอื่นเขาแต่พอบิดไปขึ้นสัก110ทั้งที่ใจยังไปได้อีกภาพนิมิตรลูกเมียก็ขึ้นมาถ้ากุพลาดไปลูกเมียจะอยู่ยังไงเอาเป็นว่าขอแค่พองามก็พอแล้วออกจากไฟแดงก็อย่าไปยอมใครแค่นั้นพอล่ะ
    ด้วยความปราถหนาดีจาก ต้นหนองแขม
    ปล.พี่น้องขับรถกันด้วยความระวังคิดถึงลูกเมียรอเราอยู่
    อย่าด่าแรงนะผมไม่ได้ดราม่ามนคือชีวิตที่รอเราอยู่ชีวิตจริง

2. ทำไรแต่พองามครับ..ยังไงความปลอดภัยต้องมาก่อนบนถนนผมเจอเย่อะมาก ขี่แบบเสี่ยงๆ โชวซิกแซกเทพๆบ้าง...ถามจริงนิดเดียวผิดพลาดไม่เป็นอย่างที่คิด..จะเจ็บตัวกันไม๊ ผมเห็นถามว่าผมคิดอย่างไร..ตอบเอ๋อดูแล้วเมิงอาจจะฟรุกว่ะที่ยังรอดอยู่ ..ไม่ได้เก่งหรอก โครตจะสิ้นคิดเลยที่ทำแบบนั้น..โล่ห์ก็ไม่ได้

3. Nobita Kung

Nobita Kung Guest

4. Enu D Zign

Enu D Zign Guest

แนะนำให้พาเมียซ้อนท้ายไปด้วยครับ รอบจะตัดแค่ 60km/h TT

แบ่งปันหน้านี้