ถ้าผมขายจะมีคนว่าผมบ้าไหมครับ พึ่งซื้อสดมาวันเสาร์ เลขไมค์ยังไม่ถึง 100 โล...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Suriya Oatcha, 17 กรกฎาคม 2017

1. ถ้าผมขายจะมีคนว่าผมบ้าไหมครับ พึ่งซื้อสดมาวันเสาร์ เลขไมค์ยังไม่ถึง 100 โล
    #ด่าได้แต่อย่าแรงครับ

2. ขอสาเหตุที่จะขายครับ ?????

3. กระซิบราคามาทีครับ

4. เรื่องมันเป็นไงครับ

5. ทำมัยถึงจะขายละครับ

6. คงเห็นเม้นข้อเสียเยอะก็....!

7. เขาจะเปลื่ยนเอา ABS รึเปล่าครับ

8. บางคนอาจจะตั้งความหวังไว้สูงสำหรับเครื่อง155 ครับ ผมว่า

9. Ben To

Ben To Guest

10. Tor Attapon

Tor Attapon Guest

11. อย่าคิดมากครับกับรถแค่155cc ขนาดรถ1000cc ยังวิ่งได้แค่300นิดๆเลย

12. มาแลกกะexผมเลยครับ

13. อยากถามจังว่าทำมัยครับ

14. Mui Triton

Mui Triton Guest

15. ไม่หมดขอบว่าจะขายเหมือนกัน
    คริๆ

16. ทำอะไรก็ทำเถอะครับ จะชอบไม่ชอบก็ตังเรา

17. ขายๆๆๆๆๆ เลยครับ มีคนรอเอาไปดูแลต่อเยอะครับ

18. ทำไมไม่เปิดราคาสักที คนรอเยอะแระ อิอิอิ

19. รบกวนโพสห้องซื้อขาย เดี๋ยวโดนลบโพส

แบ่งปันหน้านี้