เอ๋ๆ ยังงัยๆ เท่ากันใช้มั้ย....บอก!

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Rock Rider, 17 กรกฎาคม 2017

1. Rock Rider

Rock Rider Guest

เอ๋ๆ ยังงัยๆ เท่ากันใช้มั้ย....บอก!

2. กำลังอัดเพิ่มมหาศาล อิอิ

3. เท่ากันแต่ แรงกว่าเยอะ อิอิ

4. เอารุ่นไหนมาคับแอด

5. ถ้าเป็นผม..จะเอาอันซ้ายคับ..หุหุ

6. ของเล่นผู้สูงวัยมาอีกแย้ว..หุหุหุ

7. ร่องแหวนต่ำกว่า 555555555555555

8. แต่อันขวา..ลูกโตกว่านี้ ..

9. เท่ากันครับ แล้วมันดียังไงครับแอด

10. มันเป็นลูกหัวนูน กำลังอัดมากกว่าลูกเดิม ลูกเดิม มันเว้าลงไปเหนมั้ย

11. หัวนูน วาวล์เขกปะครับ เค้าทำหลบวาวล์ไว้

12. ส่งรูปมาให้ไปทำการบ้าน..วิเคราะห์เล่นหร่อคับแอด ..ห้าห้าห้า

13. Vitty Thwich

Vitty Thwich Guest

ดูยังไงก็ไม่เท่าลูกซ้ายน่าสนใจกว่า แค่หัวลูกก็กินขาด ยังไม่รวมร่องแหวน

14. ลูกของอะไรครับด้านซ้าย

15. แต่น้ำหนักไม่เท่ากัน
    ถ้าต่างกัน 10กรัม ในรอบหมื่น ก็เท่ากับต่างกัน 100กิโลกรัม

16. ความเข้าใจผมนะ.
    รูปซ้าย หัวลูกเป็นหัวแบน แน่นอนว่า กำลังอัดต้องดีกว่า
    รูปขวาหัวหลุม กำลังอัดจะน้อยกว่า ส่วนมากจะเจอลูกสูบแบบนี้กับรถเดิมๆ
    ปล.อยากได้ครับ หาซื้อที่ไหนชี้จุดทีครับ55555 อยากได้กำลังอัดสัก12 นี้แจ่มเลยครับ อิอิ

17. แต่ลูกซ้ายไม่ใช่ลูกฟอร์จนี่สิ มีเป็นลูกฟอร์จรึป่าวครับ

18. อันใหนเบากว่า

19. แบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับพี่

20. ลูกอารัยครับ..กินได้ป่าว..อร่อยไม๊ ..

แบ่งปันหน้านี้