#ควรอ่านทำความเข้าใจกติกาห้องสนทนา กลุ่ม Aerox Society มีห้อง...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Tavitorn Tansiri, 15 กรกฎาคม 2017

1. #ควรอ่านทำความเข้าใจกติกาห้องสนทนา

กลุ่ม Aerox Society มีห้อง ซื้อ-ขายโดยเฉพาะนะครับใครที่จะเข้ากลุ่มมาขายของเชิญไปห้องซื้อขายนะครับในห้องสนทนาใช้คุยปัญหาสอบถามโชว์รูปชวนเชิญออกทริปคุยกันเฮฮาและชี้เป้าของสวยของงามตกแต่งรถได้รีวิวใช้ดีบอกต่อได้แต่ห้ามสือการขายของหรือมาแฝงหารายได้ในห้องสนทนาแต่สามารถชี้นำช่องทางไปห้องซื้อขายได้ห้องสนทนาจะขอให้งดเว้นการลงคลิปที่ส่อถึงการแข่งขันความเร็วและโชว์ผลงานความแรงอันอาจนำไปสู่การขัดแย้งและดราม่าจะไม่พูดจาเบียดเสียดหรือไปในทางต่อว่าหรือเกทับกันไม่พูดพาดพิงถึงผู้ใดให้เสียหายนะครับหากพบเห็นโพสที่ส่อในทางที่ผิดทางทีมงานแอดมินจะทำการลบทันทีครับ

#หากต้องการลงรีวิวสินค้าให้้ลงในห้องซื้อขายนะครับ

#ขอให้สมาชิกอยู่ในกลุ่มด้วยกันอย่างมีความสุขนะครับ

2. ถ้าอยากดูaeroxแรงๆ ต้องไปดูที่เพจไหนครับ

3. Tle Aerox

Tle Aerox Guest

4. ถ้าไม่ลบโพสแต่แอดมินช่วยย้ายไปเพจซื้อ-ขายให้แทนน่าจะดีนะครับ

5. ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับ

6. Break Off

Break Off Guest

ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มค้าบบ...

7. ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับ.

8. แอดมีสติ้กเกอร์รึเปล่าครับ

9. Iss Amsoil

Iss Amsoil Guest

อยากได้สติ๊กเกอร์ทำไงครับ

10. ยากเปลี่ยนดุมซี่ลวดขอบ17 .ราคาเท่าไรคับ..หน้าหลังครับ..แอต

11. ตอนนั้นผมโพสท์ขอแลกชุดสีทำไมโดนลบด้วยครับแอด งงมากๆ

12. Love Smile

Love Smile Guest

ขอบคุณนะครับที่รับเข้ากลุ่ม

แบ่งปันหน้านี้