อะไร...ยังงัยๆหัวแดงเชียวน่ะ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Rock Rider, 17 กรกฎาคม 2017

1. Rock Rider

Rock Rider Guest

อะไร...ยังงัยๆหัวแดงเชียวน่ะ

2. Rock Rider

Rock Rider Guest

ผมคิดไว้นานล่ะ มีโอกาสได้ทำมันซะที สบายใจแระ 555

3. หัวซื้อที่ไหนครับแอด

4. ส่วนมากมันเป็นเส้นตรงนี่พี่ ตรงๆที่มันเป็น U ดัดไงหว่า

5. สายร้านดัดให้หรือมาอย่างนี้เลยครับ

6. แอดหมก ใส่ลูกหัวสูงมาแน่เยย อิอิ

7. ใครจะเอาอะไหร่รถคันนี้มั่งครับ วิ่งผ่านบ่อย เดี๋ยวถอดให้

8. หัวรัดสายสวยมากครับ

9. เข็มขัดธรรมดารัดโลกไม่จำ ต้องเอาหัวแดงๆมารัด555 อิจฉาแพรบ

10. ของผมชาวสีม่วงครับ ฮ่าๆ

แบ่งปันหน้านี้