ไปเช็คระยะ 1000โลมาช่างใส่ น้ำมันเครื่อง yamalube eco plus หมดขวดเลยครับ(1ลิตร)...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Jab Pirawat, 17 กรกฎาคม 2017

1. Jab Pirawat

Jab Pirawat Guest

ไปเช็คระยะ 1000โลมาช่างใส่ น้ำมันเครื่อง yamalube eco plus หมดขวดเลยครับ(1ลิตร) ใช้อะไรดูดออกดีครับ

2. ถ่ายออกครับ หาขวดตวงตอนถ่ายครับ

3. ฟ๊อกกี้ครับ เอาสายจุ่มลงไปแล้วกดมันขึ้นมาครับ

4. James Sweet

James Sweet Guest

ทำไมถึงต้องดูดออกครับใส่หมดขวดเลยไม่ได้หรือไงครับ...ขอความรุ้หน่อยครับ

5. Toi Club

Toi Club Guest

มันจะทำให้รถมีอาการรถอืด รถช้า เร่งไม่ขึ้น วิ่งไม่ออก

6. ถอดแต่หัวปั้มมันออกมาครับ

แบ่งปันหน้านี้