ขออนุญาติคณะแอดมิน และสมาชิกทุกๆท่าน เนื่องด้วย วันอาทิตย์ที่ 23 ที่จะถึงนี้...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Tick BigWing, 17 กรกฎาคม 2017

1. Tick BigWing

Tick BigWing Guest

ขออนุญาติคณะแอดมิน และสมาชิกทุกๆท่าน เนื่องด้วย วันอาทิตย์ที่ 23 ที่จะถึงนี้ ตั้งแต่เวลา 16:30-1900 น. ทาง AEROX 155 โซนพัทยา และพื้นที่ใกล้เคียง มีนัดมิตติ้งพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กัน ที่ชายหาดหลังบ้านสุขาวดี ซึ่งเป็นแหล่งพักผ่อนยามเย็นที่หนึ่ง ที่มีความสวยงามอีกที่นึงที่ สมควรเลือกเป็นสถานที่จัดมิตติ้งเป็นอย่างยิ่ง จึงขอเรียนเชิญสมาชิกโซนพัทยา หรือ ใกล้เคียง มาพบปะพูดคุยกันเรื่องทริปของโซนภาคตะวันออกด้วย ครับ ใครสนใจที่จะมามิตติ้งกัน สามารถสอบถามเส้นทางมาในแชทได้เลยครับผม ขอบพระคุณครับ

2. Tick BigWing

Tick BigWing Guest

3. พัทยาและใกล้เคียงพร้อมมั้ย^^

แบ่งปันหน้านี้