มีพี่ๆในกลุ่มนี้ที่อยู่โซนตัวเมืองสงขลาบ้างไหมครับ ผมไม่ค่อยเจอ Aerox เลยครับ...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Tawadchai Singkaew, 18 กรกฎาคม 2017

1. มีพี่ๆในกลุ่มนี้ที่อยู่โซนตัวเมืองสงขลาบ้างไหมครับ ผมไม่ค่อยเจอ Aerox เลยครับ เหมือนเราเป็นตัวประหลาดยังไงๆไม่รู้ 55555

2. Nobita Kung

Nobita Kung Guest

เท่ดีครับเหมือนผมขี่ไปราชบุรีไม่เจอสักคันคนในเพจไม่ค่อยออกจากบ้านเมียดุกันหมดอิอิ

3. คนเดียวในหมู่บ้าน ที่ใช้รุ่นนี้ และไม่กี่คันในอำเภอ ที่ใช้รุ่นนี้ ...ฟิวแม่งเหมือนเป็นผู้นำเทรนงัยไม่รู้ รู้สึกพิเศษ เมื่อก่อนใช้ TTX ก็อารมณ์เดียวกัน แอร์รอก...พาแม่ไปตลาดนัด แม่งมองยังกะผมขับ ลัมโบกินี่มาตลาดนัด รู้สึกดีจริงๆ 5555

แบ่งปันหน้านี้