#สวัสดีคับแอดมินและพี่ๆทุกคน ขออนุญาติสอบถามเรื่องโช็คคู่และโช็คเดี่ยว...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย อาหรั่ง รักครอบครัว สนิทกลาง, 17 กรกฎาคม 2017

1. #สวัสดีคับแอดมินและพี่ๆทุกคน
    ขออนุญาติสอบถามเรื่องโช็คคู่และโช็คเดี่ยว
    หลายๆความคิดเห็น รถผมออกตัวRมาตอนออกตัว
    โช็คเดิมมีอาการสั่นตลอด คิดจะเปลี่ยนใส่โช็คใหม่
    รบกวนแนะนำผมด้วยคับ

2. รุ่นนี้ท้ายทำมัยถึงหนักครับพอจะบอกได้มั้ย

3. อาการโช๊คมันสั่นคับตอนออกตัว ส่วนท้ายหนักผมไม่เข้าใจคับ

4. สั่นเครื่องถ่ายน้ำมันบ้างยังครับ

แบ่งปันหน้านี้