ความฝันอยากให้แรงเหมือนตัว 600cc -1,000cc แต่ความเป็นจริงคือ รถสายพาน 155cc หัวฉีด...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย คักเนาะ คักเนาะ คักเนาะ, 17 กรกฎาคม 2017

1. ความฝันอยากให้แรงเหมือนตัว 600cc -1,000cc แต่ความเป็นจริงคือ รถสายพาน 155cc หัวฉีด มีระบบ vva เปิดปุ๊บแดกน้ำมันปับ แถมโช้คระยำมาหนึ่งคู่ เปลี่ยนแม่งจะทั้งคันและ พยายามบอกตัวเองให้ตื่นอยู่เสมอ 555

2. E-p HyuGa

E-p HyuGa Guest

ชอบท่อนนี้ " แถมโช้คระยำมาหนึ่งคู่ เปลี่ยนแม่งจะทั้งคันและ " 555

3. Jcob Jcob

Jcob Jcob Guest

4. จริงๆเศร้าเลยนะครับ เราไม่สามารถเรียกร้องอะไรได้เลยหรอ

5. NuMon Maime

NuMon Maime Guest

เดิม เดิม ก็โอเคนะครับที่ความเร็วไม่เกิน 100 นุ่มดี
    ลองขี่รถน้องโช๊คเดิม ยางเดิม นุ่มนวลชวนฝัน รถตัวเองเปลี่ยนทิ้งหมด กระด้างสุดพลัง

6. Toi Club

Toi Club Guest

ชอบท่อนนี้เหมือนกันครับ..............

7. แต่ก็ทดแทนด้วย รูปทรงกับหน้าตา นะครับผม

8. Tiger Tungke

Tiger Tungke Guest

ขอสัมพาษณ์ ปั๊มล่าง rcb กับ ปั๊มบนเดิมใช้งานเป็นยังไงบ้างครับ

9. จานหน้าเดิมอยู่มั้ยครับ ขายต่อผมมั้ยครับ

10. เดิม กิน ปลาย aerox ต้นหาย nmax ถ้าแข่งกันบนถนนที่มีการจราจรหรือเซอกิจ Nmax ได้เปรียบและก็ชนะ แต่ทางยาวๆ โดน ไม่ดีเลยสำหรับ aerox รถทำมาเพื่อเมือง แต่กับปลายไหลต้นหาย แบบนี้มันรถออกทริปชัดๆเครื่องน่าจะไปอยู่ใน Nmax มากกว่า

11. ผมมี CB300 CB650F CB500X africa twin 1000 cc แต่ตอนนี้ขับ aerox155 ครับ 4คัน นั้นค่าบำรุ่งรักษามันโหดครับค่าอะไหล่ก็ โหดครับ 5555

12. โช็คนรกนี่มันเป็นศัตรูกับคนอ้วนจริงๆ ลงหลุมนิดหน่อยกระแทกซะ

แบ่งปันหน้านี้