รบกวนสอบถามครับพึ่งออกรถมาวานซืน รู้สึกว่าเบรคหน้าเอาไม่ค่อยอยู่...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Peraphap Mami, 18 กรกฎาคม 2017

1. รบกวนสอบถามครับพึ่งออกรถมาวานซืน รู้สึกว่าเบรคหน้าเอาไม่ค่อยอยู่ ไว้ใจกับเบรคหน้าไม่ได้เลย มีพี่ๆท่านใดเป็นบ้างครับ หรือปกติของรถอยู่แล้ว
    ส่วนโช้คหน้ารู้สึกปกติ ไม่ยวบไม่ย้วยเหมือนที่ท่านอื่นๆเป็นครับ

2. เบรคหน้า-หลัง ยังไม่หมดรันอิน

3. ใช้ไปสักพักคับ ผ้าเบรคยังใหม่ หน้าสำผัสยังไม่สนิทดี

4. เบรคหลังครายตัวตั้งเบรคหน่อยจะเบรคง่ายขึ้น

5. Acha Bu Iu

Acha Bu Iu Guest

ผมครบรันอิน ดีขึ้นครับ แต่เบรคกระทันหัน ต้องกดพร้อมกันครับ

6. อดทนใว้นะ ตะเอง ของมันยังสดหยู่เลย สักพัก็หัวทิ่ม เย้ๆๆๆๆ

7. รอซักพักครับ เดี๋ยวผ้าเบรกก็จับจาน ของมันยังใหม่อยู่ครับ เดี๋ยวพอเบรกหน้าทำงานดี ปัญหาที่จะตามมาก็โช้คหน้าครับ รออีกหน่อย โดนกันทุกคน

8. ใช้ไปสักพักให้หน้าผ้าเบรคเปิดก่อนครับ

9. ใช้ไปซักระยะ แต่ถ้า อยากใช้ได้วันนั้นเลย ผมแนะนำให้ไปหาอยู่คนนึง5555

10. ผ่านไป มองดู แล้วหันไปอีกที่ เมียนี้เอง

แบ่งปันหน้านี้