มันจะลั่นแน่นๆหน่อย #ด่าพ่อล่อแม่ #ไม่เป็นมิตรต่อชุมชน #PistonBikeServive_Rama2

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Zparda Stawat Plienjaem, 18 กรกฎาคม 2017

1. มันจะลั่นแน่นๆหน่อย #ด่าพ่อล่อแม่ #ไม่เป็นมิตรต่อชุมชน #PistonBikeServive_Rama2

2. Pond Pond

Pond Pond Guest

3. สอบถามหน่อยครับ ท่อชื้อที่ไหนครับและราคาเท่าไรครับ สวยดีครับ

4. กาดแฮนเท่าไหร่ครับบ

5. เสียงดังมากไหมครับ ผมพึ่งจัด aerox ตัว Top มาเลย อยากแต่งเพิ่มบางครับ

6. สวยมากครับ ทั้งปลายและคอท่อนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับพี่ ชอบมาก

7. สอบถามหน่อยครับ..ลายขอบล้อเป็นสติ๊กเกอร์เปล่าครับ..ประมาณเท่าไรคับเด่นดีคับ

แบ่งปันหน้านี้