ขออนุญาติคับ ผมอยากได้ฟลิมกันรอยหน้าปัดคับพอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ ขอบคุนคับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ฅ.คน ตระกูลหงษ์, 18 กรกฎาคม 2017

1. ขออนุญาติคับ ผมอยากได้ฟลิมกันรอยหน้าปัดคับพอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ ขอบคุนคับ

2. ไม่หล่อ ยัง เสือกจน ขอบคุณครับผม

3. สอบถามได้จ้า มีให้เลือกหลายเเบบครับ

4. แบบนี้ราคาเท่าไหร่คับ

5. น้องคนนี้เลยคับ

6. แจ่มคับผมติดมาแล้ว

7. ตอนแรกติดไม่เป็นผมเอาทิ้งน้องเขาบอกให้ไหม่เลยไม่คิดตังคับ...สุดยอดมาก

8. แถมฟิมน้องเขาไม่เป็นรอยคับ...พอลอกไม่มีคราบกาวคับ

แบ่งปันหน้านี้