ใครเคยลูกปืนแคร๊งดังบ้างคะ ตรงชุดข้าง รถสั่น มีเสียงพร้อมสั่นเลยอะ ค่ะ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Stang Warintorn Srichalalai, 18 กรกฎาคม 2017

1. ใครเคยลูกปืนแคร๊งดังบ้างคะ ตรงชุดข้าง รถสั่น มีเสียงพร้อมสั่นเลยอะ ค่ะ

2. เสียงสั่นๆตอนออกตัวหรือป่าว

3. ผมครับ^^แต่ยังไม่เปลี่ยน

4. สั่นๆมีเสียง น่าจะคลัชลื่นป่ะครับ เป็นช่วงเช้าๆ ถอดมากระดาษทรายขัดๆหน่อยน่าจะโอเค

5. ผมก็เป็นครับ รถวิ่งพันโลกว่าๆเอง มันจะสั่น แล้วดังวื้ดๆ เดี๋ยวดังเดี๋ยวไม่ดัง

แบ่งปันหน้านี้