สังเกตุที่โชค ทำไมมันมาเร็วจังเลยครับ ผมอยุ่ติดทะเลแต่ก้ไม่น่าเร็วขนาดนี้...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Fayde Leoric, 17 กรกฎาคม 2017

1. Fayde Leoric

Fayde Leoric Guest

สังเกตุที่โชค ทำไมมันมาเร็วจังเลยครับ ผมอยุ่ติดทะเลแต่ก้ไม่น่าเร็วขนาดนี้ ยังไม่3เดือนเลย
    #ที่เห็นคือสนิมครับ

2. Max Makatong

Max Makatong Guest

สปริงเวลาลงหลุมขึ้นเนินมันสีกันมันก้ลอกถลอกเป็นธรรมดาสีลอกถึงเนื้อเหล็กสนิมก้ถามหาแล้ว

3. Fayde Leoric

เร็วมว๊ากกกกกก 2 เดือน 11 วัน

4. ไม่เกี่ยวครับของผมอยู่กทม.ก็เป็นรถแค่สองเดือน สปิงมันอัดกระแทกกันมันเลยลอกออก น้ำยาที่โคทติ้งคุณภาพห่วยมากครับ

5. Fayde Leoric

ผมถามนิดนึงครับ ถ้าผมไปใส่โช็คพวก yss มันจะยังเป็นไหมครับ มีวิธีป้องกันไหม

6. 2อาทิตย์ก็เป็นแล้วครับ

7. จอดรถข้ามคืนสนิมก็ขึ้นจานเบรคแล้วครับอย่าคิดมากเลยเชื่อผม

8. ส่งเรื่องไปในเพจนี้เลยคับ

9. ส่งไปเยอะ ใครเป็นก็ส่งไปเลย เค้าจะได้หาทางแก้ไข้ให้เรา แต่ถ้านิ่งกันก็ไม่มีไรเกิดขึ้น ผมส่งหลายเดือนแล้ว ส่งไปแล้วจะมีช่างติดต่อกลับมา น่าจะช่างของศูนย์ใหญ่

10. Vitty Thwich

Vitty Thwich Guest

ไม่เกี่ยวกะทะเลครับ ผมใช้อยู่ กรุงเทพ ใช้รถมา ไม่ถึง 2เดือน ยังเป็นเหมือนกัน ขนาดขี่คนเดียว ปล. ตัวR

11. รถผม 3 อาทิตย์ครับ สนิมกิน

12. Ae Hipster

Ae Hipster Guest

รอยสนิม หรือรอยกระทบกันอ่ะ

13. เป็นตำแหน่งนี้ ผมไม่ซีเรียส

14. คุณได้ของแท้ครับเป็นทุกคัน5555

แบ่งปันหน้านี้