ส่งงานครับ โชว์ จากกระทู้วันก่อน aerox เชียงใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ศุภฤกษ์ เป๋รัตนสำราญ, 18 กรกฎาคม 2017

1. ส่งงานครับ โชว์ จากกระทู้วันก่อน aerox เชียงใหม่ครับ

2. สวยคับ ยางลดไซด์ลงป่าวคับ มองไม่ชัด คาร์บอนงานไหน เท่าไหร่คับ

3. ใส่ปั้มบน ได้ตัด เยอะมั้ยค่าบ

4. หล่อ รอน็อตบังโคลนแปปป

5. ยางพิแรรี่หนึบดีไหมคับ ว่าจะเปลี่ยนบ้าง

6. เด่วรอว่างก่อนเถอะ จะไปจัดsetนี้

7. หล่อ. เท่. เลยครับ.

8. Oat Pakkawat

Oat Pakkawat Guest

คาบ้อน จาก ฟิน สวยโคตร คับ

แบ่งปันหน้านี้