รบกวนถามพี่ๆในกลุ่มทีครับ ผมจะหา สเปรย์/น้ำยาเคลือบ ควรเลือกแบบไหนดีครับ ในใจเล็ง...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Ping Taweepat Soponrattanapokin, 18 กรกฎาคม 2017

1. รบกวนถามพี่ๆในกลุ่มทีครับ
    ผมจะหา สเปรย์/น้ำยาเคลือบ ควรเลือกแบบไหนดีครับ
    ในใจเล็ง สเปรย์เคลือบแก้ว แต่ไม่เคยใช้ จะเป็นรอยหรือคราบไหมครับ #พอดีอยู่ในโลตัส ครับ

2. ผมใช้ 3m ฉีดรถเก๋งกับมอไซ

3. สีชุมพู เเต่ของผมใช้ผสมสามอย่างรวมกัน เคลือบ ติดทนนานทนฝน ผสมสามอยางเเล้ว ฉีดทั้งคัน เคลือบ เงา เเวว วับ เลย เดียวถ้าเกิดว่าผม มีโอกาสจะส่งรูปไปไห้ดูว่า มีอะไรบ่างผสมเเล้วเป็นอย่างไร

4. ผมใช่ สีชมพู แถวล่าง 159บาท ถ้าจำไม่ผิด

5. Aut Butrach

Aut Butrach Guest

แถวล่างสุดตัว 399. ขวดสีแดง
    ใช้ดีครับใสจริง เงาจริง ลื่นๆ แนะนำๆ

แบ่งปันหน้านี้