พึ่งออกครับ อยู่แถวบางพลัด ฝากไว้สักคันนะครับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย คุณวัฒน์ โพธิ์ศรี, 18 กรกฎาคม 2017

1. พึ่งออกครับ อยู่แถวบางพลัด ฝากไว้สักคันนะครับ

2. ขอทราบราคาครับ

3. ช่วงไหนของ บางพลัดคับ ผมจรัญ48คับ

4. สงสัย เด็กจรัญโซนบางพลัด ต้องนัดกันกินข้าวสักมือแล้วมัง5555

5. จรัญ- หลักสี่ คับ

6. ผมอยุ่จรัญฯ78ครับ

7. อยู่นนท์ ครับ ทำงานแถวๆ จรัญฯ 57 ครับ ขอแจมๆ

8. เพื่อนๆคนไหนสนใจออกทริป กาญจนบุรี ไปเช้าเย็นกลับ ทักผมได้นะคับ

9. Modern Tom

Modern Tom Guest

10. ผมอยูจรัญ แยกบางขุนนนท์

11. Modern Tom

Modern Tom Guest

รวมตัวก๊วนจรัญเลยครับ

12. มีกลุ่มจรัญแล้วน้ะครับ

13. มีชื่อกลุ่มไหมอะคับ

14. ผมเด็กบางพลัด ซ.79 แต่เกิดเรยครับ ตอนนี้อยู่ปากเกร็ด...เพิ่งถอย...สีน้ำเงิน มาเหมือนกัน

15. สายเหลืองใบตองมาอีกคันแล้วววววครับ 555

แบ่งปันหน้านี้