ถ้ามีเวลา คงไปได้ไกลกว่านี้~~~ .. อยากไปมีตติ้งบ้างจังค่ะ .....

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Nannapas Sirilerkrata, 17 กรกฎาคม 2017

1. ถ้ามีเวลา คงไปได้ไกลกว่านี้~~~
    ..
    อยากไปมีตติ้งบ้างจังค่ะ
    ..
    วิ่งซื้อกับข้าวแถวบ้านไปก่อนเนอะ! แฮร่!!
    #หลงรักAerox ❤️

2. Attawit ONo

Attawit ONo Guest

หูยยยยยย ขอคอมเม้นเป็นคนแรกนะ เดียวตามมาอีกเป็นร้อยคึๆ

3. ผมมั้นใจ ถ้าไปมิตติ่งคุนต้องไปคนซ้อนไปแน่ๆ5555

4. .......ประโยคเดียวสั้นๆ " ใครถ่าย!!! " 555555.......

5. ยิ้มหวานกันเชียวนะครับ

6. Opor Pha Kin

Opor Pha Kin Guest

ชุดสีข๊าวววขาวว555

7. ถูกใจน้องเขากน้อยจะได้4000 เร็วๆ

8. ออกรถจากไหนครับทำไมชุดสีเนียนจัง ~...~

9. ไลค์กันเยอะๆครับ ผมจะเอายอดไลค์ไปผัดกับข้าวกิน

10. จะไปมิตติ้งแถวใหนครับ ไปด้วยยย

11. Rock Rider

Rock Rider Guest

ไลค์ไม่เกินสี่พันอัพให้แตะเบาๆทีนึง

12. ขาววววววววววววว. ผมช้อบสีขาววววววส

13. Axeaxe Cita

Axeaxe Cita Guest

14. Worawut Wst

Worawut Wst Guest

อยากเกิดเปนแอร็อกจัง

15. วางกับข้าวไว้ใต้เบาะสิครับ เสียชื่อแอร๊อคหมด อิอิ

16. อาจขึ้น3พันไลก์..5พันเลิฟครับ..อิอิ

17. เดี๋ยวรอขับไปก่อนครับ จะมีอาการสักอย่างในรถ

แบ่งปันหน้านี้