เตรียมออกทริป 29 ก.ค. นี้ไปนอนสวนผึ้ง มีใครไปบ้างไหมครับ เจอกันปลายทางจะได้ทักทายกัน

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย เปี๊ยก เซอร์วิส, 18 กรกฎาคม 2017

1. เตรียมออกทริป 29 ก.ค. นี้ไปนอนสวนผึ้ง มีใครไปบ้างไหมครับ เจอกันปลายทางจะได้ทักทายกัน

2. ถ้ามีแคชบาร์นิแจ่มเงาะเลยท่าน

3. Step ต่อไปครับ คิดไว้ในหัวอยู่แล้วครับ

4. ชุดชิวหน้าพร้อมบาร์ยึดมือถือค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ พิกัดๆ

5. ถ้ามีแกลอนน้ำมันแบบรถทหารอีกสองแกลอน น่าจะจ๊าบครับ

6. พี่เปี๊ยก ขาจับโทรศัพท์ได้ทำขายเปล่า

7. อยากได้ชุดชิวหน้าเท่าไรครับซื้อไหนอะ

8. Nut't Mook'k

Nut't Mook'k Guest

ทำหมดเท่าไหร่คับอยากได้แบบนี้คับเท่ดี

9. กล่องข้างๆ2ใบจ๊าบมากเลยพี่ มันเป็นแบบพาดลงไปเฉยๆป่ะคับ

10. น่าสนครับถามแฟนก่อนนะครับอยากไปแจมด้วยครับพี่55555

แบ่งปันหน้านี้