สอบถามครับ รุ่น ABS กุญแจรีโมท สั่งเพิ่มของศูนย์ ตอนรับของ ผมรีบจัด เลยลืมลองกดดูก่อน...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Book Hengtrakool, 18 กรกฎาคม 2017

1. สอบถามครับ รุ่น ABS กุญแจรีโมท สั่งเพิ่มของศูนย์ ตอนรับของ ผมรีบจัด เลยลืมลองกดดูก่อน พอถึงบ้านกดลองดูไม่ตอบสนองเลย ควรกลับไปร้านอยู่แล้วครับแต่อยากถามว่าเกิดอะไรขึ้น
    หรือเค้าให้มาผิดอันครับ

2. ไฟรีโมทติดไหมครับ ใส่ถ่านยั้ง?

3. อันใหม่ยังไม่ได้จูนมาให้ ต้องจูนก่อนครับ

4. Chai Kiti

Chai Kiti Guest

ผมก็หัวร้อนกับช่างมันเถอะศูนย์ ผมสั่งทำเพิ่มจูนแล้ว ไปลองเข้าไปในระยะเปิดไม่ได้ผมก็ถามว่าทำไมใช้ไม่ได้ช่างก็บอกว่าต้องกดที่รีโมตทุกครั้ง ผมก็บอกว่าผมไม่เคยกดใส่ในกระเป๋าเข้าใกล้ก็เปิดได้เลย ช่างบอกว่าผมรู้ผมทำงานอยู่ที่นี่รู้ต้องกดก่อน .....จนมีช่างอีกคนมาทำให้ถึงจะได้

5. 555 รู้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องจริง
    ขอบคุณครับที่มาช่วยกันแชร์

แบ่งปันหน้านี้