เซ็ต น้ำมันโช๊คหน้าไหม่ หนึบหนับ กันเลยทีเดียวเชียว ส่วนตัวผมโหลดหน้า1นิ้ว ใส่น้ำมัน65cc.

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย สุรเดช โสมะมี, 18 กรกฎาคม 2017

1. เซ็ต น้ำมันโช๊คหน้าไหม่ หนึบหนับ กันเลยทีเดียวเชียว ส่วนตัวผมโหลดหน้า1นิ้ว ใส่น้ำมัน65cc.

2. โหลดน้าขันน็อตตัวเดียวเป็นไรใหมคับ ของผมABSคับ ผมโหลดจนโชคเกือบชนกับกล่องสีดำๆเลยคับ

3. ผมก็ใส่ 65 โคตรแข็งอะพี่ 55555

4. หน้าร้านอยู่ที่ไหนครับ ราคาเซ็ทเท่าไหร่ครับพี่

5. เมฆ พี่อยากได้ฝาเป๊บซี่อ่ะ เผื่อว่ามันจะได้สวยบ้าง555

แบ่งปันหน้านี้