อยากสอบถามครับว่า มันป้องกันได้จริงมั้ยครับ มันปลอดภัยจริงมั้ยอะครับ กำลัง 2 จิต 2 ใจ...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Tharwon Totip, 18 กรกฎาคม 2017

1. อยากสอบถามครับว่า มันป้องกันได้จริงมั้ยครับ มันปลอดภัยจริงมั้ยอะครับ กำลัง 2 จิต 2 ใจ มาก ๆ เลยครับ เรื่องเปลื่อนโช๊ค ขอบคุณครับ

2. Pond Pond

Pond Pond Guest

ป้องกันอะไร??

3. Max Makatong

Max Makatong Guest

ถ้าโจรมีตัวถอดเหมือนกันก้ไม่น่ารอด แต่ติดไว้ก้ดี

4. Rock Rider

Rock Rider Guest

ถ้าเจอดีจริงๆ ก็คิดเสียว่าซื้อเวลาครับ อาจได้นิสหน่อย ระหว่างรอช้าเย็น 555

5. ใส่ของแพงก็มีความเสี่ยงหน่อย เพราะมันล่อตาล่อใจ แต่จริงๆ ผมว่ากังวลเรื่องหายไปทั้งคันดีกว่าไหม ^^

6. Ted Gen

Ted Gen Guest

ก้อแค่ทำให้เอาช้านิสนึง

7. Rock Rider

Rock Rider Guest

ถ้าคนชงชาเย็นทำเร็ว ก็อาจไปทันเห็นและกระทืบคนที่กำลังโจรกรรมก็ได้น่ะ 555

8. ถ้าคิดว่าจะไม่ถอดก็เชื่อมแต้มๆหัวน็อตไว้ เวลาเอาออกก็เอาลูกหนูเจียๆให้บล็อกไขได้เหมือนเดิม

9. ช่วย ชลอการหลั่งครับ

10. เอ่ยๆ ชลอเวลาให้นานขึ้นครับ

แบ่งปันหน้านี้