สวัสดีครับ...กำลังคิดว่าจะเอาล้อไปทำสีครับ...รบกวนแนะนำร้านทำสีให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Permphan Boon Lerttriluck, 18 กรกฎาคม 2017

1. สวัสดีครับ...กำลังคิดว่าจะเอาล้อไปทำสีครับ...รบกวนแนะนำร้านทำสีให้หน่อยครับ

2. ถ้ามีเวลาลองจัดเองเลยครับ ผมก็พยายามหาเวลาว่างจากงานอยู่ เห็นมีพี่ๆหลายคนเอามาลงแบบทำเอง ไม่กี่บาทและก็แนะนำวิธีด้วย ผมนี้อยากลองเลย ที่สำคัญมันออกมาสวยด้วยน่ะ 555

3. ผมมีล้อสีดำอยากสับกับสีน้ำเงิน #เสียดายสีน้ำเงินจัง

4. สับกะล้อดำมั้ยครับอิอิ

5. มาสับดำกับผมนี่

6. คัยจะเอาล้อดำสับกับผมได้นะ อยุ นน คับ 55

7. มีล้อดำคับ
    #โคราช ^^

8. ร้านนี้เลยคับผมไปทำมาเหมือนกัน

9. Yez Myboss

Yez Myboss Guest

ผมมีล้อดำหาสับสีอื่นอยู่ครับ #พระประแดงครับ

แบ่งปันหน้านี้