เป็นเกมส์เมอร์มา20ปีต้องยอมวางมือเพื่อจะได้แต่งนาย(คำสั่ง ผบ.)...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย น้องอาร์มี่ พี่ใบเตย, 19 กรกฎาคม 2017

1. เป็นเกมส์เมอร์มา20ปีต้องยอมวางมือเพื่อจะได้แต่งนาย(คำสั่ง ผบ.)
    คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปแลกมาเก็บความปลอดภัยของระบบเบรค เร่งแซงทันใจเวลาไปส่งลูกไปโีรงเรียน ในสภาพการจราจรติดขัด (นั้ง3คนน้ำกนักรวมๆประมาณ170กิโลกรัม
    #อนาคตยังอีกไกลค่อยๆแต่งไปทีละนิด
    #รถส่งเด็ก

2. สุดยอดเลยครับบ

3. น้ำหนัก170กิโล..ถ้าเป็นเวฟแย่ แน่ๆ ใช้เวฟ125ตัวปลาวาฬ ผมหนัก65เพื่อนหนัก85. เกือบไม่ไหวเกียร4แทบจะไม่ได้ใช้เลย เข้าเกียรแล้วรถไม่วิ่ง

4. อยากปล่อยเบาะจังมีใครอยากดูแลต่อไหมครับนั้ง1-2คนสบาย แต่นั้ง3คนลำบาก แต่แม่บ้านชอบนะไม่อยากให้ปล่อย

5. ทำโช๊คหลังที่ไหนมาครับบอกหน่อย

6. JaMe Zaza

JaMe Zaza Guest

พี่ครับทำโช๊คมาราคาเท่าไหร่ครับ

แบ่งปันหน้านี้