โปรดอ่านนนนนนนนน ไล่น็อตทองทั้งคัน (เฉพาะจุดที่เห็น) กี่บาทครับท่านนนน ประมาณได้ไหม

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ภาณุกุล บุนนาค, 18 กรกฎาคม 2017

1. โปรดอ่านนนนนนนนน
    ไล่น็อตทองทั้งคัน (เฉพาะจุดที่เห็น) กี่บาทครับท่านนนน ประมาณได้ไหม

2. ประมาณ 3500-4000 ครับ

3. เท่าที่เห็นมี 25 ตัว น็อตก็ราวๆตัวละ 35฿ ก็ ไม่เกินพันอะครับ

4. ผมจัดไปรอบแรก20ตัว750ครับ

5. ลองดูเพจ พี.เจ น็อตสแตนเลส ถูกกว่าที่อื่นมากน็อตชุดสีขายกัน30 เขาขาย22บาทเอง

6. ทั้งคัน เกือบ 4 พันครับ

7. ร้านน้าคมไล่น็อตนำ้เงินมาทั้งคันโดนไปหกพันกว่าบาทยันใต้เบาะ

8. ว่าที่เรือตรี ปภาวินท์ ปรึกษา

9. พี.เจ. น็อตสแตนเลสยินดีให้บริการค่ะ ทองทั้งคัน 2,580 ไทเท 2,800 บาทค่ะ ไม่สะดวกมาหน้าร้าน ส่งไปรษณีย์ได้ค่ะ

แบ่งปันหน้านี้