มาดู @สมาชิใหม่ รุ่นนี้okเลย เป็นไงบ้างกับรุ่นนี้. เม้น... เดียวจะมารับวันที่1

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Benz Peerawat Maitree, 17 กรกฎาคม 2017

1. มาดู @สมาชิใหม่ รุ่นนี้okเลย เป็นไงบ้างกับรุ่นนี้. เม้น...
    เดียวจะมารับวันที่1

2. บอกได้คำเดียวเปลืองน้ำมันมาก กับต้องล้างรถบ่อย เพราะผมขี่ทุกวาน และ ล้างทุกวัน55555 ใส่ฮูดหมวกเต็มใบถุงมือพร้อม มันๆ ยิ่งมี ABS ด้วยปลอดภัยเวลาเบรค

3. ขับสนุกมากๆ บิดติดมือครับ ระบบเบรค ABS ถือว่าดีครับเหมาะสำหรับการมุดในเมือง เบรคสั่งได้ดั่งใจ

4. มันคือที่สุดแห่งคำว่าใช้ ถ้าได้ลองแล้วจะเลิฟ

5. จัดเลยครับ ใช้ดีจริง

แบ่งปันหน้านี้