ตัวใหญ่ ไม่ค่อยสมส่วนกับรถเลย นั่งแล้วตัวไถลไปข้างหน้า คงต้องไปปาดเบาะให้มันเว้าลงอีก...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Mike Chelsea, 18 กรกฎาคม 2017

1. Mike Chelsea

Mike Chelsea Guest

ตัวใหญ่ ไม่ค่อยสมส่วนกับรถเลย นั่งแล้วตัวไถลไปข้างหน้า คงต้องไปปาดเบาะให้มันเว้าลงอีก เซ็ง..5555

2. Tony Ek

Tony Ek Guest

ของผมนี่เสริม เบาะเดิมบางจนแทบไม่มีฟองน้ำ นั่งนานๆดากชาพี่ บวมๆหน่อย สบายตรูดดด

3. Mike Chelsea

Mike Chelsea Guest

ชอบจมๆ ให้มันล็อกตัว..แบบว่าไม่ชิน..ใช้ช็อปเปอร์จนชิน

4. เสริมโหนกหัวเบาะช่วยได้เยอะครับ

5. คนขับสูงเท่าไรครับเนี้ยย

6. ถามนิดนิงครับพอดีจะไปปาดเบาะปาดเสจแล้วตรงกลางเบาะหนังมันห่างจากโฟมเยอะไหมเวลากดมันหางเยอะไหมพอดีเพื่อนไปปาดมาห่างเยอะกลัวผ้าเบาะขาด

7. aerox มันทำ แอร์โร่ ไดดามิก ด้วยทรงนั่ง มันทำให้เราต้องนั่งตรงท้ายๆเบาะ และหมอบ

8. 185แบบผมจะเป็นยังไงล่ะทีนี้

แบ่งปันหน้านี้