น้อตล้อหน้าเวฟ125ไอเบอ19เกลียว17 เบิก0 hondaได้เลย...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย มะละกอ ส้มตำไทย, 16 กรกฎาคม 2017

1. น้อตล้อหน้าเวฟ125ไอเบอ19เกลียว17 เบิก0 hondaได้เลย
    น้อตชามเก่าควรเปลี่ยนก่อนที่มันจะหลุดจากชามAeroxครับ

2. Bank Barca

Bank Barca Guest

เป็นน็อตชามของรุ่นไหนครับ ได้บอกเค้าถูก

3. พิมผิดครับ แก้ให้แล้ว

4. เอาน็อตนี่ มาใส่แทนน็อตชาม aeroxได้หรือครับ

5. ใส่ได้เลยใช่ไหมครับไม่ต้องเอาแหวนออก

6. การใช้น๊อตกันคลายจะดีกว่าน๊อตธรรมดาแน่นอนครับสาระดีๆครับ

7. ทำไมYAMAHA เขาไม่ใส่น๊อตกันคลายมาให้เลยเน้อ ประหยัดต้นทุนไปไหน

8. ถ้าเราไม่ได้ไปยุ่งมัน มันจะคลายเองเหรอครับ

9. ซื้อมากี่บาทครับ

10. คุณสังเกตแหวนหรือยังว่ามันกันคลายอยู่แล้ว

11. น๊อตเดิมๆ ถ้าไม่เคยแกะไม่หลุด แต่ถ้าใครเคยแกะชาม ระวังไว้ครับ #กันไว้ดีกว่าแก้

12. น๊อตชามเดิม ค่าความแข็งของน๊อต แข็งกว่าน๊อตล้อนะคับ

13. เอาที่สบายใจเลยครับ55+
    ใครที่ยังไม่เจอะกับตัวเองไม่รู้หลอกครับอิๆ

14. ทั้งรูด ทั้งบูทติด ผ่านมาแล้วครับ

แบ่งปันหน้านี้