สชาชิกใหม่รายงานตัวครับผม แอบสิงในคลับนี้อยู่นาน หาข้อมูล ข้อดี ข้อเสีย อยู่สักพัก...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย รักแป้งที่สุด คนเดียว, 18 กรกฎาคม 2017

1. สชาชิกใหม่รายงานตัวครับผม แอบสิงในคลับนี้อยู่นาน หาข้อมูล ข้อดี ข้อเสีย อยู่สักพัก สุดท้ายตัดสินใจสอยเจ้านี่มา ช่วยบอกหน่อยว่ามีอะไรเดิมๆ ที่ควรเปลี่ยน เปลี่ยนแล้วดีขึ้น #ชาวแอร็อกหาดใหญ่มีบ้างไหมครับ

2. รองดูโช๊คหน้าหลังครับ

3. จะเ่ปรี่ยนบ้าง แต่ติดแบบนี้อะ เมียบอกชื้อให้มาขนกับขน ทั้งวัน

4. ขี่นินจาแล้วมาขี่แอรอค ความรู้สึกเป็นงัยบ้างครับ*--*

แบ่งปันหน้านี้